
    JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  

  
  

  

OFISI YA RAIS SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA  

  

  

TANGAZO  

30/08/2024  

           

Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi wa Umma inawataarifu wale wote walioitwa 

kwenye usaili wa Kada za Afya  kuwa USAILI WA KUANDIKA/MCHUJO utafanyika 

Katika Mkoa ambao msailiwa anaishi kwa sasa (Current address) na USAILI WA 

MAHOJIANO YA ANA KWA ANA utafanyika Katika Mkoa uliochagua wakati 

unaomba kazi. Mfano kama uliomba nafasi ya Tabibu Mkoa wa Mara, utafanyia 

usaili wa mahojiano Katika mkoa wa Mara.  

 

 

Imetolewa na: 

 

                                        Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 

                     Ofisi ya Rais Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi wa Umma 


